Best Smartwatch: एक हजार रुपयांपेक्षा कमी किमतीत ही 4 अप्रतिम स्मार्टवॉच घरी आणा, जाणून घ्या तपशील

Best Smartwatch: एक हजार रुपयांपेक्षा कमी किमतीत ही 4 अप्रतिम स्मार्टवॉच घरी आणा, जाणून घ्या तपशील

Best Smartwatch in Marathi 2022 : आजच्या काळात बहुतांश लोकांच्या हातात स्मार्ट घड्याळ दिसत आहे. बरेच लोक ते घालण्याची इच्छा करतात कारण ते थोडे महाग आहे. घड्याळात असे अनेक गुण आहेत, जे पाहून लोकांना ते विकत घ्यायचे आहे पण ते विकत घेता येत नाही. तुम्हालाही उत्तम स्मार्टवॉच घ्यायचे असेल, पण महागड्यामुळे खरेदी करता येत नसेल, तर काळजी करू नका. तुम्ही कमी किमतीत काही मार्गांनी स्मार्ट घड्याळ मिळवू शकता.

सर्वोत्तम स्मार्टवॉच स्वस्तात कसे खरेदी करावे?


1000 अंतर्गत स्मार्ट घड्याळांचे कलेक्शन खूप खास आहे. ज्यामध्ये तुम्हाला ब्लूटूथ आणि कॉलिंग सारखे फंक्शन्स मिळतील. यामध्ये तुम्ही हेल्थ आणि फिटनेसचाही मागोवा घेऊ शकता. स्मार्ट घड्याळाचे वजन खूपच हलके आहे आणि तुम्ही ते दिवसभर घातले तरी तुम्हाला कोणतीही अडचण येणार नाही.

या स्मार्ट घड्याळाचा स्पर्श खूप चांगला आहे आणि तुम्हाला ते नियंत्रित करण्यात कोणतीही अडचण येणार नाही. या घड्याळात, तुम्हाला अनेक स्पोर्ट्स मोड सापडतील ज्यामध्ये विविध शारीरिक हालचालींचा मागोवा घेतला जाऊ शकतो.

Tokdis MX-1 Pro: स्काय ब्लू कलरमधील हे स्मार्टवॉच 1.69-इंचाच्या डिस्प्लेसह येते. यात ब्लड प्रेशर मॉनिटर देखील आहे आणि तुम्ही त्याद्वारे कॉल करू शकता. हे स्मार्टवॉच तुम्हाला Amazon वर ९९९ रुपयांना मिळेल.

AAZARIA Electronic A1: तुम्हाला ब्लूटूथ कनेक्टिव्हिटीसह या स्मार्ट घड्याळाची गुणवत्ता आवडेल. यामध्ये SD कार्ड आणि इतर अनेक फंक्शन्स देखील मिळतील जे तुम्हाला सामान्य स्मार्ट घड्याळात मिळतात. 1000 रु.च्या आत आहे.

IMANI Y-68 स्मार्टवॉच: ब्लूटूथ कॉलिंगसह या स्मार्टवॉचमध्ये प्रत्येक क्रियाकलाप ट्रॅक केला जाऊ शकतो. 1.44 इंच डिस्प्लेसह येणारे हे स्मार्टवॉच ऑडिओ कॉल करण्यास सक्षम आहे. हे घड्याळ तुम्हाला Amazon वर ७९९ रुपयांना मिळेल.

i7 Pro Max Series 7: पुरुष आणि स्त्रिया दोघांच्याही हातात चांगले दिसणारे हे स्मार्टवॉच 1.8-इंचाच्या डिस्प्लेसह येते. या घड्याळात तुम्हाला पूर्वीच्या घड्याळात सांगितलेल्या सर्व गोष्टी मिळतील. Amazon वर त्याची किंमत फक्त 895 रुपये आहे.

Leave a Comment