Best Business Ideas: मित्रांनो फक्त 15 हजार रुपयांच्या मशीनने रोज कमवा 2000 रुपये जाणून घ्या बिझनेस आयडिया

Best Business Ideas: मित्रांनो फक्त 15 हजार रुपयांच्या मशीनने रोज कमवा 2000 रुपये जाणून घ्या बिझनेस आयडिया


नमस्कार मित्रांनो स्वागत आहे तुमचं. आज आपण एक असा बिजनेस आयडिया वर चर्चा करणार आहोत. यासाठी तुम्हाला ना कुठल्या घराची आवश्यकता असेल ना कोणत्या रूमची गरज असते. आपण याआधीही अनेक बिजनेस सांगितले आहेत. परंतु हा बिजनेस त्या मानाने खूप चांगला आहे. या बिजनेस ला तुम्ही खूप कमी पैशांमध्ये सुरू करू शकतात आणि तुम्ही या बिझनेस ला सुरू करून अधिक पैसे कमवू शकतात. तर चला जाणून घेऊया या बिझनेस आयडिया बद्दल
मित्रांनो मार्केटमध्ये एक अशी मशीन आहे जे लोकांची हे समस्या दूर करू शकते लोकांच्या घरांमध्ये किंवा छतावर पार्किंग क्षेत्रामध्ये आणि हाय प्रोफाईल घरांमध्ये असे काही स्थान असतात ज्यांच्या नियमित रूपाने स्वच्छता केली जात नाहीत या स्थानावर कचरा चिपकलेला असतो आणि त्या ठिकाणाचा कलरही बदलून जातो आणि त्याला संस्थेने स्वच्छ करू शकत नाही. अशामध्ये मशीन यांच्या मार्केटमध्ये प्रेशर वॉशिंग मशीन जवळ जवळ 15 हजार रुपयांमध्ये येत असते या मशीनने लोकांची ही समस्या दूर होऊ शकते


प्रेशर वॉशिंग मशीन चा बिझनेस आयडिया माराठीत (Pressure Washing Machine Business Idea In Marathi)


मित्रांनो प्रेशर वॉशिंग मशीनच्या मदतीने तुम्ही किचन टॉयलेटच्या पाण्याची टाकी शिर्डी याच्या कचऱ्याला असं नेहमी साफ करू शकतात आणि त्या जागेला चमकवू शकतात. जेव्हा तुम्ही या मशीनद्वारे त्या जागेला स्वच्छ करणार तेव्हा तुम्हाला असं वाटेल की ते जागाच नवीन आहे. स्टाईल असो ब्लॉक असो किंवा कुठलेही काही असो तुम्ही या मशीनच्या मदतीने त्या वस्तूला चमकवू शकतात. आता आपल्या देशामध्ये स्वच्छतेला अधिक महत्त्व देत आहे. त्यामुळे स्वच्छतेची मागणी सुद्धा अधिक वाढली जात आहे. त्यामुळे तुम्ही या मशीनमध्ये इन्व्हेस्ट करू शकतात.


मित्रांनो सरकारी पार्क शहर मध्ये लावलेले स्टॅचू महान लोकांची समाधी आणि इतर पूज्य ठिकाणी जिथे रोज स्वच्छता केली जात नाही. याच्यासाठी तुम्ही नगदनिकांच्या मदतीने सुद्धा हे काम करू शकतात. ज्या ठिकाणी खूप मोठा इव्हेंट होणार आहे. तिथे तुम्हाला सहजतेने काम मिळून जाईल.


तर मित्रांनो जर तुम्ही लहान शहरापासून या बिजनेस ची सुरुवात करतात. तर तुम्हाला दिवसाचे 400 ते 500 रुपये सहजतेने मिळून जातात आणि जर हळूहळू तुमचा बिजनेस प्रचलित होऊ लागला, तर तुम्हाला कॉल सुद्धा येऊ लागतील. ज्यामुळे तुम्ही अधिक पैसे चार्ज करू शकतात. जर आपण मजुरीची गोष्ट केली जशी तुम्ही कंपनीमध्ये काम करतात तुम्हाला 500 ते 600 रुपये रोज मिळतो आणि इथे जर तुम्ही या मशीनवर काम करतात. तर तुम्ही 1000 रुपये सुद्धा चार्ज करू शकतात आणि जर काम हे अधिक असले, तर तुम्ही दोन हजार रुपये सुद्धा चार्ज करू शकतात.

Leave a Comment