SBI Yojana For Girls: SBI ची मुलींसाठी शानदार योजना..!! या योजनेअंतर्गत मुलीच्या लग्नासाठी मिळणार रोख 15 लाख रुपये

SBI Sukanya Samriddhi Yojana : केंद्र सरकारशिवाय सरकारी बँकांकडून ग्राहकांना अनेक प्रकारच्या सुविधा दिल्या जात आहेत. आज आम्ही तुम्हाला अशा योजनेबद्दल सांगणार आहोत, ज्यामध्ये तुमच्या मुलीला पूर्ण १५ लाख रुपये मिळतील. स्टेट बँक ऑफ इंडियातर्फे मुलींसाठी एक विशेष योजना चालवली जात असून, त्याअंतर्गत ही सुविधा उपलब्ध होणार आहे. माहिती देताना एसबीआयने म्हटले आहे की, बँक सुकन्या समृद्धी योजनेअंतर्गत मुलींना पूर्ण १५ लाख रुपये देत आहे. हे पैसे तुम्ही शिक्षणासाठी किंवा लग्नासाठी वापरू शकता.

देशभरात सध्या अनेक योजना राबवल्या जात आहेत. ज्याचा फायदा लाखो लोक घेत आहेत. अशीच एक योजना SBI राबवत आहे.

 

या योजनेचा लाभ घेण्यासाठी
काय करावे लागेल ? येथे पहा

 

बँकेने ट्वीट करून याबाबत माहिती दिली आहे. एसबीआयने सांगितले की, मुलींना बँकेकडून सुकन्या समृद्धी योजनेची सुविधा दिली जात आहे, ज्यामध्ये तुम्ही फक्त २५० रुपये जमा करून तुमच्या मुलीला करोडपती बनवू शकता. या सरकारी योजनेची खास गोष्ट म्हणजे तुम्हाला हमी उत्पन्नाचा लाभ मिळतो. यासोबतच तुम्हाला कर सवलतीचाही लाभ मिळणार आहे. ही योजना खास मुलींसाठी आहे. मुलींचे भवितव्य सुरक्षित करण्यासाठी शासनाकडून या योजनेची सुविधा उपलब्ध करून दिली जाते.

 

या योजनेचा लाभ घेण्यासाठी
काय करावे लागेल ? येथे पहा

 

नमस्कार बंधू-भगिनींनो ,आज आपण पाहणार आहोत, एसबीआय ची पालक -मुलांसाठी असणारी एक सुविधा, ज्या सुविधेचा वापर करून आपण मुलांचे भविष्य साठी पैशांची व्यवस्था तर करू शकतो परंतु त्यांच्या शिक्षणासाठी , त्यांच्या भविष्यासाठी आपण चांगल्या पद्धतीने या योजनेचा लाभ घेऊ शकतो . चला तर मग आता काय आहे ही एसबीआयची पालक आणि मुलांसाठी असणारी योजना ही आपण या बातमीमध्ये पाहणार आहोत.

 

Pradhan Mantri Awas Yojana आनंदाची बातमी! सर्व जिल्ह्याची घरकुल यादी 2023 अपलोड झाली. लगेच तुमचे नाव पहा..!!

 

Leave a Comment