Realme 10 Pro 5G | 108MP चा Realme कॅमेरा स्मार्टफोन खरेदी करा रु 15600 च्या सवलतीत घरी घेऊन जाण्याची सुवर्णसंधी!

 

 

 

Realme 10 Pro 5G: तुम्हाला कॅमेरा असलेला फोन खरेदी करायचा असेल तर तुम्ही 108MP फोनसह Realme 10 Pro 5G खरेदी करू शकता. जे बाजारात खूप प्रसिद्ध आहे आणि लोकांना ते खरेदी करायलाही आवडते. जर तुम्हीही तो विकत घेण्याच्या मूडमध्ये असाल, तर आम्ही तुम्हाला सांगतो की त्याची किंमत पुन्हा एकदा कमी करण्यात आली आहे जेणेकरून ग्राहकांना कमी किमतीत ते आरामात खरेदी करता येईल कारण हा एक अतिशय मागणी असलेला मोबाइल आहे, ज्याला लोक खरेदी करू इच्छितात. यावर उपलब्ध असलेल्या सवलतीबद्दल आम्ही तुम्हाला सविस्तर माहिती देऊ.

याच्या स्पेसिफिकेशन्स आणि फीचर्सबद्दल बोलायचे झाले तर तुम्हाला या संदर्भात कोणतीही तक्रार असणार नाही. कारण या मोबाईलमध्ये तुम्हाला एक इंच फुल एचडी+ डिस्प्ले देण्यात आला आहे. जो (2400×1080 पिक्सेल) रिझोल्यूशनसह 120 Hz रिफ्रेश रेट सपोर्टसह येतो. हे 8 GB LPDDR4X रॅम आणि 128 GB स्टोरेजसह देखील येते.

इतर नवनवीन अपडेट पाहण्यासाठी येथे क्लिक करा

इतकेच नाही तर त्याची रॅम 16 GB पर्यंत वाढवता येते. तुम्ही मायक्रो एसडी कार्डद्वारे त्याचे स्टोरेज 1 टीबी पर्यंत वाढवू शकता. तुम्हाला कॅमेराबद्दल काहीही विचार करण्याची गरज नाही, कारण तुम्हाला त्यात 108MP प्राथमिक कॅमेरा मिळतो. तर सेल्फीसाठी यात 16MP फ्रंट फेसिंग कॅमेरा आहे. त्याचे सर्वात मोठे वैशिष्ट्य म्हणजे त्याचे डिझाइन जे त्यास अधिक नेत्रदीपक बनवते

Realme 10 Pro किंमत किंवा ऑफर

त्याच्या 128 GB स्टोरेज वेरिएंटची किंमत 20,999 रुपये आहे. जे फ्लिपकार्टवर 19 टक्के डिस्काउंटनंतर 16,999 रुपयांना सूचीबद्ध आहे. अजूनही आणखी डिस्काउंट ऑफर बाकी आहेत, बँक ऑफर अंतर्गत, तुमच्या ग्राहकांना ICICI, Citi आणि Kotak बँकेच्या क्रेडिट आणि डेबिट कार्डवर 10% सूट दिली जात आहे.

याशिवाय Flipkart Axis Bank कार्डवर तुमच्या ग्राहकांना 5% कॅशबॅक देखील दिला जात आहे. तुमच्या जुन्या फोनच्या बदल्यात तुम्हाला या नवीन फोनवर 15,600 रुपयांची एक्सचेंज ऑफर देखील मिळू शकते. जर तुमचा जुना फोन नवीनतम मॉडेलमध्ये असेल तरच तुम्ही त्याचा पुरेपूर फायदा घेऊ शकाल.

हे पण वाचा : होंडाची इलेक्ट्रिक स्पोर्ट्स कार आली, किंमत आणि फीचर्स जाणून घ्या..

Leave a Comment