Gold Price News| सोनं झालं खूप स्वस्त, पण चांदीचे भाव वाढले, जाणून घ्या नवीन दर !.

 

Gold Price News:कधी कधी सोने खरेदीच्या संधी येतात आणि त्या गमावल्याचा पश्चाताप होतो. आता देशभरातून मान्सूनचे ढग निघणार असून, त्यानंतर सराफा बाजारात ग्राहकांची गर्दी वाढणार आहे. गर्दी वाढण्याचे दुसरे कारण म्हणजे सणासुदीला लवकरच सुरुवात होणार असल्याचे सांगितले जात आहे.

 

दुसरीकडे, भारतीय सराफा बाजारात, सोने आता अत्यंत स्वस्त दराने उच्च पातळीवर विकले जात आहे, जे खरेदी करून तुम्ही पैसे वाचवू शकता. तज्ञांच्या मते, जर तुम्ही काही कारणास्तव सोने खरेदी केले नसेल तर तुम्हाला पश्चाताप होईल, कारण येत्या काही दिवसांत त्याची किंमत लक्षणीय वाढण्याची शक्यता आहे. सराफा बाजारात 24 कॅरेट सोन्याचा दर 58,930 रुपये होता, तर 22 कॅरेट सोन्याचा दर प्रति दहा ग्रॅम 53,980 रुपये होता.

 

22 ते 24 कॅरेट सोन्याबद्दल पटकन जाणून घ्या

तुमच्या घरात लग्न किंवा इतर कार्यक्रम होणार असतील तर कृपया उशीर करू नका. तुमचे सोने खरेदीचे स्वप्न लवकरच पूर्ण होऊ शकते. राष्ट्रीय राजधानी दिल्लीत 24 कॅरेट सोन्याचा भाव 60,100 रुपये, 22 कॅरेट सोन्याचा दर 55,100 रुपये प्रति दहा ग्रॅम नोंदवला जात आहे.

 

पश्चिम बंगालची राजधानी कोलकाता येथे २४ कॅरेट सोन्याची किंमत ५९,९५० रुपये, तर २२ कॅरेट सोन्याची किंमत ५४,९५० रुपये प्रति दहा ग्रॅम आहे. महाराष्ट्राची राजधानी मुंबईत 24 कॅरेट सोन्याचा दर 59,950 रुपये, तर 22 कॅरेट सोन्याचा दर 54,950 रुपये प्रति तोळा विकला जात आहे

 

सर्व प्रकारचे नवीन अपडेट जाणून घेण्यासाठी येथे क्लिक करा

 

या शहरांमधील नवीनतम किमती जाणून घ्या

तामिळनाडूची राजधानी चेन्नईमध्ये 24 कॅरेट सोन्याचा दर 52,285 रुपये, तर 22 कॅरेट सोन्याचा दर 47,927 रुपये प्रति दहा ग्रॅमवर ​​ट्रेंड करताना दिसत आहे. याशिवाय ओडिशाची राजधानी भुवनेश्वरमध्ये 24 कॅरेट सोन्याचा भाव 59,730 रुपये होता, तर 22 कॅरेट सोन्याचा भाव 54,750 रुपये प्रति दहा ग्रॅम होता.

 

माहितीसाठी, आम्ही तुम्हाला सांगतो की, जर तुम्हाला सोन्याची किंमत जाणून घ्यायची असेल, तर त्यासाठी तुम्हाला IBJA च्या अधिकृत वेबसाइटवर जावे लागेल. येथे आपण दररोज अद्यतनित दर माहिती मिळवू शकता.

 

हे पण वाचा: इतके वार्षिक उत्पन्न असणाऱ्यांना सरकार देणार कायमस्वरूपी घर, जाणून मनाला आनंद होईल !

 

 

 

Leave a Comment