Vivo V29 pro| विवोचा क्विक चार्जिंग स्मार्टफोनचा येतोय कहर, डिझाईन पाहून तुम्हीही व्हाल थक्क?

 

 

Vivo V29 pro:तुम्हाला नवीन आणि स्टायलिश नको असेल तर तुम्हाला तुमचा जुना फोन काही दिवस घासत राहावा लागेल. कारण Vivo पुढील महिन्यात बाजारात आपला सर्वात आश्चर्यकारक स्मार्टफोन लॉन्च करणार आहे, ज्याची आधीच छेडछाड सुरू झाली आहे.

 

या फोनचे नाव Vivo V29 सीरीज असून त्यात चार मॉडेल्स आहेत. जी कंपनी 4 ऑक्टोबरला लॉन्च करणार आहे. या मालिकेत दोन मॉडेल्स लॉन्च होणार असल्याची माहिती मीडिया रिपोर्ट्समधून समोर आली आहे. ज्याबद्दल आज आम्ही तुम्हाला सविस्तर सांगणार आहोत.

 

GSMArena ने एक प्रेस नोट जारी केली आहे, ज्यात सांगितले आहे की Vivo V29 मालिका स्मार्टफोन भारतात 4 ऑक्टोबर रोजी दुपारी 12 वाजता लॉन्च होतील. या मालिकेत Vivo V29 आणि Vivo V29 Pro हे दोन मॉडेल्स असतील. हे दोन्ही फोन विवोच्या अधिकृत वेबसाइट, फ्लिपकार्ट आणि ऑफलाइन रिटेल स्टोअर्सवर खरेदीसाठी उपलब्ध केले जातील.

 

Vivo V29 Pro कॅमेरा किंवा बॅटरी

Vivo V29 Pro मध्ये 50MP Sony IMX663 प्राथमिक कॅमेरा असेल. जे 2x ऑप्टिकलच्या झूम क्षमतेसह अगदी दूरच्या वस्तू जवळून कॅप्चर करण्यात मदत करेल. पॉवरसाठी, यात 4,600mAh बॅटरी आहे, जी 80W फास्ट चार्जिंग सपोर्टसह येते. हे फक्त 18 मिनिटांत फोन 50% चार्ज करू शकते. मात्र, त्याची किंमत आणि इतर तपशील अद्याप उघड करण्यात आलेले नाही.

 

 

Leave a Comment