Jio VS Airtel | जिओने एअरटेल रद्द केली, दररोज 1.5GB डेटा अमर्यादित कॉलिंग आणि बरेच काही….

 

Jio VS Airtel:रलायन्स जिओ आणि भारती एअरटेल, जे मोठ्या टेलिकॉम कंपन्यांपैकी एक आहेत, प्रत्येक बजेटसाठी योजना आहेत. दोन कंपन्यांमध्ये नेहमीच स्पर्धा असते. जर तुम्ही स्वतःसाठी स्वस्त प्लॅन शोधत असाल आणि कोणता प्लान घ्यावा हे तुम्हाला समजत नसेल तर आज आम्ही तुमच्यासाठी एक अतिशय उत्तम प्लान घेऊन आलो आहोत.

 

प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेल्या फायद्यांबद्दल सांगायचे तर, यामध्ये हायस्पीड डेटासह अमर्यादित कॉलिंग, मोफत एसएमएस देण्यात येत आहेत. आज आम्ही Jio आणि Airtel च्या दोन प्लॅन्सची तुलना करणार आहोत, ज्यानंतर तुम्ही स्वतःच समजू शकाल की तुमच्यानुसार कोणता प्लान चांगला आहे. चला तर मग बघूया:-

Jio 239 प्लॅन तपशील

रिलायन्स जिओचा हा प्लॅन २८ दिवसांच्या वैधतेसह येतो. प्लॅनमध्ये इंटरनेट वापरण्यासाठी दररोज 1.5 GB हाय-स्पीड डेटा दिला जात आहे. अशा प्रकारे तुम्ही एकूण ४२ जीबी डेटा घेऊ शकता. याशिवाय सर्व नेटवर्कवर बोलण्यासाठी अनलिमिटेड कॉलिंगची सुविधा या प्लॅनमध्ये दिली जात आहे.

 

एवढेच नाही तर प्लॅनमध्ये दररोज 100 एसएमएसची सुविधाही दिली जात आहे. प्लॅनमध्ये उपलब्ध असलेल्या इतर फायद्यांबद्दल सांगायचे तर, Jio TV, Jio Cloud, Jio Cinema आणि Jio Security यांसारख्या अॅप्समध्ये प्रवेश उपलब्ध आहे.

 

एअरटेल 239 प्लॅन तपशील 

प्लानमध्ये दररोज 1 GB हाय-स्पीड डेटा दिला जात आहे. याशिवाय प्लॅनमध्ये कोणत्याही नेटवर्कवर अनलिमिटेड व्हॉईस कॉलिंगची सुविधा उपलब्ध आहे. एवढेच नाही तर प्लॅनमध्ये 100 एसएमएसची सुविधाही दिली जात आहे. इतर फायद्यांबद्दल बोलायचे झाल्यास, या प्लॅनमध्ये मोफत विंक म्युझिक आणि हॅलो ट्यूनचा लाभ देखील उपलब्ध आहे.

 

हे पण वाचा: विवोचा क्विक चार्जिंग स्मार्टफोनचा येतोय कहर, डिझाईन पाहून तुम्हीही व्हाल थक्क?

 

Leave a Comment